Chào Mừng Các Bạn Đã Đến Diễn Đàn!
Kích vào đăng kí để đăng kí làm thành viên trong 4rum
Trong vòng 15s bạn sẽ đăng kí hoàn tất rất đơn giản hãy đăng kí để có thể được các tiện ích trong diễn đàn, Đăng kí thành công bạn có thể vào lí lịch để thay đổi các thông tin của bạn trên 4rum
Chúc bạn đăng kí thành công!

Join the forum, it's quick and easy

Chào Mừng Các Bạn Đã Đến Diễn Đàn!
Kích vào đăng kí để đăng kí làm thành viên trong 4rum
Trong vòng 15s bạn sẽ đăng kí hoàn tất rất đơn giản hãy đăng kí để có thể được các tiện ích trong diễn đàn, Đăng kí thành công bạn có thể vào lí lịch để thay đổi các thông tin của bạn trên 4rum
Chúc bạn đăng kí thành công!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Free host PHP cực kỳ ổn định (1500MB)

Go down

Free host PHP cực kỳ ổn định (1500MB) Empty Free host PHP cực kỳ ổn định (1500MB)

Bài gửi by Admin Fri Jun 19, 2009 6:34 pm

000Webhost

* 1500 MB lư trữ
* 100 GB bandwidth hàng tháng
* hỗ trợ PHP và MySQL

Đăng ký tại đây: http://www.000webhost.com
Mình xin đính chính thêm là các host mình giới thiệu là khá tốt và được mọi người đánh giá khá tốt cả về dung lượng, băng thông, tốc độ cũng như độ ổn định và tương đối phù hợp cho các blogger nhỏ và vừa như mình.
Một cái lỗi thường gặp khi đăng ký host tại 000webhost là địa chỉ ip của bạn là IP động nên họ nghĩ là spam. Tuy nhiên, bạn có thể xác minh được thông qua chương trình xác minh IP của họ.
Sau khi đăng ký xong, bạn sẽ thấy màn hình sau:
Free host PHP cực kỳ ổn định (1500MB) Ipconfirm
Bạn sẽ phải điền 6 số xác nhận IP bằng cách download cái phần mềm ip_confirm của họ(nhấp vào ip_confrim.exe để tải về máy) và chạy nó sẽ có 6 số và điền vào và click confirm & activate là ok.(Trước khi tải file ip_confirm.exe về,các bạn phải tắt trương trình diệt virut nào đang chạy như BKAV...vì nó sẽ nhầm file ip_confirm là virut)
Free host PHP cực kỳ ổn định (1500MB) Ip
Sau khi làm các bước đó, bạn có thể check email để xem có phải confirm nữa không, thường thì không. Nếu có thì bạn nên xác minh một lần nữa là ok.
Bây giờ bạn đăng nhập vào tài khoản bằng email và password của mình để cài đặt domain, email, MySQL…Nói thật là quá nhiều tiện ích cho bạn so với các trang khác như byethost…

Lưu ý: Khi đăng nhập vào đôi khi họ bắt bạn xác minh IP một lần nữa thì bạn làm tương tự đến khi chữ Need IP Confirmation biến mất là ok. Trường hợp này thường xảy ra nếu bạn dùng internet cafe
Sau khi chờ khoảng 1-2 phút, bạn sẽ thấy cpanel như sau:
Free host PHP cực kỳ ổn định (1500MB) Cpanel
Đến đây thì mình không cần hướng dẫn gì thêm nữa nhỉ Tốc độ login qua FTP khá nhanh.
Một tin vui cho bạn là 000webhost vừa nâng dung lượng từ 250MB lên 1500MB (6 lần) nhưng BW thì vẫn là 100GB/tháng nhưng hy vọng họ sẽ tăng thêm trong thời gian tới. Xem chi tiết nhé:
Free host PHP cực kỳ ổn định (1500MB) Detail_hosting
Đăng ký tại đây: http://www.000webhost.com

@một chú ý nữa là sau khi đăng ký mà các bạn để nguyên,không sử dụng thì sau 14 ngày sẽ bị treo tài khoản đấy nhé.
Admin
Admin
Admin
Admin

https://teenit.forum-viet.com

- Similar topics