Chào Mừng Các Bạn Đã Đến Diễn Đàn!
Kích vào đăng kí để đăng kí làm thành viên trong 4rum
Trong vòng 15s bạn sẽ đăng kí hoàn tất rất đơn giản hãy đăng kí để có thể được các tiện ích trong diễn đàn, Đăng kí thành công bạn có thể vào lí lịch để thay đổi các thông tin của bạn trên 4rum
Chúc bạn đăng kí thành công!

Join the forum, it's quick and easy

Chào Mừng Các Bạn Đã Đến Diễn Đàn!
Kích vào đăng kí để đăng kí làm thành viên trong 4rum
Trong vòng 15s bạn sẽ đăng kí hoàn tất rất đơn giản hãy đăng kí để có thể được các tiện ích trong diễn đàn, Đăng kí thành công bạn có thể vào lí lịch để thay đổi các thông tin của bạn trên 4rum
Chúc bạn đăng kí thành công!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

HOT ! HOT ! ... Chuyển dùm link Rapidshare và Megaupload (< 500MB ) sang Mediafire

Go down

HOT ! HOT ! ... Chuyển dùm link Rapidshare và Megaupload (< 500MB ) sang Mediafire Empty HOT ! HOT ! ... Chuyển dùm link Rapidshare và Megaupload (< 500MB ) sang Mediafire

Bài gửi by Admin Fri Jun 19, 2009 7:02 pm

HOT ! HOT ! ... Chuyển dùm link Rapidshare và Megaupload (< 500MB ) sang Mediafire
Ai có nhu cầu chuyển link thì cứ đưa link vào đây nha. Mình sẽ giúp

Một vài lưu ý nhỏ nè :

Trích:
1. Chỉ chấp nhận chuyển link với rapidshare < 500 MB. Megaupload < 500 MB.
Đối với những link lớn hơn mình ko chuyển cũng ko nên thắc mắc
2. Các bạn nên ghi rõ nội dung của link download mà mình cần chuyển
3. Các bạn nên đánh số thứ tự link cần chuyển cho dễ nhìn.
4.Nếu bạn nào muốn chuyển từ RS sang MU thì ghi thêm yêu cầu. ( Dành cho ai có acc MU, Hoặc dùng happy hour )
5.Ưu tiên link MU hơn RS. Tức là nếu có link MU thì nên ghi vào . Đừng ghi link RS

Chú ý.
1. Yêu cầu chuyển link ko đc để trong trích dẫn. Vì mình ko trích lại bài đó được.Bạn nên để trong thẻ CODE. Ai ko làm theo mình ko giúp
2. Từ giờ chỉ chuyển link có trong Vn-zoom.com. Khi chuyển link cần ghi dưới đó link dẫn đến topic đó

Những người đã ủng hộ acc RS cho quá trình leech :

1.Tidustar
2.duvanngoc
3.smile888

Rất cảm ơn các bạn

Trích:

MÌNH SẼ HƯỚNG DẪN CÁC BẠN SỬ DỤNG HAPPY HOUR VỚI MEGAUPLOAD.COM

Thông báo chính thức bên phía Megaupload.com sau khi nâng cấp trang chủ về chương trình Happy Hour Premium (khoảng thời gian cho free user được download như premium user) như sau:
+ Hàng ngày từ 9:00 AM và 11:00 AM UTC (giờ GMT, múi giờ nước Anh không tính giờ thay đổi mùa Đông ,qui đổi sang giờ Việt Nam là từ 4h - 6 giờ chiều ) bạn sẽ được hưởng mọi tính năng trả phí một cách miễn phí.
+ Happy hour hoạt động từ 4h - 6h chiều VN . Từ thứ 2 - 6. (Thứ 7 và chủ nhật ko có happy hour )
+ Bạn có thể tải các file không giới hạn với tốc độ cao nhất trong giờ Mega Hạnh Phúc.
+ Bạn có thể sử dụng các tính năng trả phí trong Mega Manager của chúng tôi trong giờ Mega Hạnh Phúc.

Yêu cầu

+Bạn phải đăng nhập với một tài khoản miễn phí để nhận các đặc quyền trả phí trong giờ Mega Hạnh Phúc.
Nếu chưa có tài khoản miễn phí bạn có thể sử dụng tài khoản sau

Code:

ID : www.vn-zoom.com
Pass : www.vn-zoom.com

+Bạn phải có Mega Toolbar cài đặt trên máy tính.
Trích:
http://www.megaupload.com/toolbar3.0/toolbar.exe
HOT ! HOT ! ... Chuyển dùm link Rapidshare và Megaupload (< 500MB ) sang Mediafire He9ak6pnzgo005rqdyis
Vậy là nhà nhà có account Mega lifetime (trừ khi Mega nó hết Happy Hour) chỉ có điều phải canh tới 4h chiều mới có thể lấy link Mega down được thôi ,ui giời,xài free mà như có account Premium như thế là quá sướng rồi,chẳng bù với trước kia phải fake IP sang Mỹ hơi mệt nhọc chút
Ghi chú : Vào thời gian này các bạn chỉ lấy D-link Mega (bao nhiêu link cũng được)để trong IDM sau đó khi đã hết thời gian Happy Hour thì có thể resume tải file bình thường.Chúc bạn thành công !

Chú ý : Khuyến cáo nên dùng IE

Ngoài ra có link nào die. Hay bạn ko dow đc có thể pm qua YH : ngoanhvu01. Mình sẽ giúp

Add by forever_2008

Chỉ nhận leech cho MEMBER VN-Z nghĩa là những bạn đã đóng góp cho VN-Z trong thời gian qua,cụ thể số bài viết > 50 bài thì mới nhận được sự đáp ứng từ chủ topic và những MEMBER giúp chủ topic leech links

Và Quan trọng hơn là khi các bạn yêu cầu leech links thì các bạn nhớ kèm theo topic ứng với những links cần leech đó,tránh trường hợp...
Admin
Admin
Admin
Admin

https://teenit.forum-viet.com